น.อ.ประสาทพร สาทรสวัสดิ์ หัวหน้าคณะทำงานการจัดการความรู้ การเพิ่มประสิทธิภาพการให้บริการท่าเรือแหลมเทียน รอง เสธ.ฐท.สส. เป็นประธาน ประชุมคณะทำงาน เพื่อกำหนดเป้าหมาย แผนการดำเนินการ และแบ่งมอบหน้าที่การทำงาน ให้คณะทำงาน เมื่อ ๗ มี.ค.๖๑ ณ ห้องประชุม บก.ฐท.สส.๑ On: มีนาคม 7, 2018มีนาคม 7, 2018 By: พ.จ.ต.กฤษณะ พูลเพิ่ม