พลเรือโท นพดล สุภากร ผู้บัญชาการฐานทัพเรือสัตหีบ เป็นประธานเปิดงานนมัสการหลวงพ่ออี๋ วัดสัตหีบ พระเทพชลธารมุนี เจ้าคณะจังหวัดชลบุรี เป็นประธานฝ่ายสงฆ์ พระครูทัสนียคุณากร เจ้าคณะอำเภอสัตหีบ และเจ้าอาวาสวัดสัตหีบ เป็นประธานจัดงาน
Release Date : 03-05-2017 00:00:00
พลเรือโท นพดล สุภากร ผู้บัญชาการฐานทัพเรือสัตหีบ เป็นประธานเปิดงานนมัสการหลวงพ่ออี๋ วัดสัตหีบ พระเทพชลธารมุนี เจ้าคณะจังหวัดชลบุรี เป็นประธานฝ่ายสงฆ์ พระครูทัสนียคุณากร เจ้าคณะอำเภอสัตหีบ และเจ้าอาวาสวัดสัตหีบ เป็นประธานจัดงาน พร้อมด้วยนายชัยวัฒน์ สวัสดิภูมิ ปลัดอำเภอสัตหีบ ผู้แทนนายอำเภอสัตหีบ กล่าวรายงานวัตถุประสงค์การจัดงานนมัสการหลวงพ่ออี๋ โดยมี หัวหน้าหน่วยงาน ภาครัฐและเอกชน รวมทั้งแขกผู้มีเกียรติ ร่วมพิธี ณ วิหารหลวงพ่ออี๋ วัดสัตหีบ อำเภอสัตหีบ จังหวัดชลบุรี เมื่อวันที่ ๑ พฤษภาคม ๒๕๖๐
![](/upload/images/images/204256002(3).jpg)
![](/upload/images/images/204256003(3).jpg)
![](/upload/images/images/204256004(3).jpg)
![](/upload/images/images/204256005(3).jpg)
![](/upload/images/images/204256006(3).jpg)
![](/upload/images/images/204256007(3).jpg)
![](/upload/images/images/204256008(3).jpg)
![](/upload/images/images/204256009(3).jpg)
![](/upload/images/images/204256010.jpg)
![](/upload/images/images/204256011.jpg)
![](/upload/images/images/204256012.jpg)
![](/upload/images/images/204256013.jpg)
![](/upload/images/images/204256014.jpg)