พลเรือโท นพดล สุภากร ผู้บัญชาการฐานทัพเรือสัตหีบ นำข้าราชการ ทหาร ลูกจ้างและพนักงานราชการ ฐานทัพเรือสัตหีบ เดิน – วิ่งออกกำลังกายถวายพระเกียรติ ร่วมร้องเพลงดาบของชาติ เดินหน้า ดอกประดู่ ถวายสักการะ พลเรือเอก พระเจ้าบรมวงศ์เธอพระองค์เจ้าอาภากรเกียรติวงศ์
Release Date : 17-05-2017 00:00:00
พลเรือโท นพดล สุภากร ผู้บัญชาการฐานทัพเรือสัตหีบ นำข้าราชการ ทหาร ลูกจ้างและพนักงานราชการ ฐานทัพเรือสัตหีบ เดิน – วิ่งออกกำลังกายถวายพระเกียรติ ร่วมร้องเพลงดาบของชาติ เดินหน้า ดอกประดู่ ถวายสักการะ พลเรือเอก พระเจ้าบรมวงศ์เธอพระองค์เจ้าอาภากรเกียรติวงศ์ กรมหลวงชุมพรเขตอุดมศักดิ์ เนื่องในโอกาส “วันอาภากร” ในวันที่ ๑๙ พฤษภาคม ๒๕๖๐ จาก กองบัญชาการฐานทัพเรือสัตหีบ – ศาลพลเรือเอก พระเจ้าบรมวงศ์เธอพระองค์เจ้าอาภากรเกียรติวงศ์ กรมหลวงชุมพรเขตอุดมศักดิ์ เขาแหลมปู่เจ้า ฐานทัพเรือสัตหีบ อำเภอสัตหีบ จังหวัดชลบุรี เมื่อวันที่ ๑๗ พฤษภาคม ๒๕๖๐
![](/upload/images/images/02(169).jpg)
![](/upload/images/images/03(177).jpg)
![](/upload/images/images/04(177).jpg)
![](/upload/images/images/05(177).jpg)
![](/upload/images/images/06(163).jpg)
![](/upload/images/images/07(141).jpg)
![](/upload/images/images/08(129).jpg)
![](/upload/images/images/09(100).jpg)
![](/upload/images/images/10(66).jpg)