พลเรือตรี ธาดา เวสารัชชนันท์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลอาภากรเกียรติวงศ์ ฐานทัพเรือสัตหีบ เป็นประธานในการจัดกิจกรรม วันทำความสะอาดใหญ่ (Big Cleaning Day)
Release Date : 09-06-2017 14:08:00
พลเรือตรี ธาดา เวสารัชชนันท์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลอาภากรเกียรติวงศ์ ฐานทัพเรือสัตหีบ เป็นประธานในการจัดกิจกรรม วันทำความสะอาดใหญ่ (Big Cleaning Day) โดยมีวัตถุประสงค์ เพื่อให้กำลังพลใน โรงพยาบาลอาภากรเกียรติวงศ์ ฐานทัพเรือสัตหีบ ร่วมมือร่วมใจทำกิจกรรม ๕ ส. พื้นที่ภายในสำนักงานและโรงพยาบาลอาภากรเกียรติวงศ์ ฐานทัพเรือสัตหีบ ให้มีความสะอาดเรียบร้อยและปลอดภัย เอื้อต่อการปฏิบัติงานของเจ้าหน้าที่ และความพึงพอใจของผู้ที่มารับบริการ ณ โรงพยาบาลอาภากรเกียรติวงศ์ ฐานทัพเรือสัตหีบ อำเภอสัตหีบ จังหวัดชลบุรี เมื่อวันที่ ๗ มิถุนายน ๒๕๖๐
![](/upload/images/images/01(121).jpg)
![](/upload/images/images/02(182).jpg)
![](/upload/images/images/03(187).jpg)
![](/upload/images/images/04(189).jpg)
![](/upload/images/images/05(190).jpg)
![](/upload/images/images/06(175).jpg)
![](/upload/images/images/07(153).jpg)
![](/upload/images/images/08(140).jpg)
![](/upload/images/images/10(74).jpg)
![](/upload/images/images/11(36).jpg)