พลเรือโท นพดล สุภากร ผู้บัญชาการฐานทัพเรือสัตหีบ มอบหมายให้ นาวาเอก สมชาติ สะตะ รองเสนาธิการฐานทัพเรือสัตหีบ เป็นประธานในพิธีบำเพ็ญกุศลอุทิศถวายเป็นพระราชกุศล
Release Date : 12-06-2017 09:40:00
พลเรือโท นพดล สุภากร ผู้บัญชาการฐานทัพเรือสัตหีบ มอบหมายให้ นาวาเอก สมชาติ สะตะ รองเสนาธิการฐานทัพเรือสัตหีบ เป็นประธานในพิธีบำเพ็ญกุศลอุทิศถวายเป็นพระราชกุศล พระบาทสมเด็จพระปรเมนทรมหาอานันทมหิดล พระอัฐมรามาธิบดินทร พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช บรมนาถบพิตร และเจริญพระพุทธมนต์ถวายพระพรชัยมงคลสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ โดยมี ข้าราชการ ทหาร ลูกจ้าง พนักงานราชการ ฐานทัพเรือสัตหีบ เข้าร่วมพิธี ณ ศาสนสถาน ฐานทัพเรือสัตหีบ อำเภอสัตหีบ จังหวัดชลบุรี เมื่อวันที่ ๙ มิถุนายน ๒๕๖๐
![](/upload/images/images/02(183).jpg)
![](/upload/images/images/03(189).jpg)
![](/upload/images/images/04(191).jpg)
![](/upload/images/images/05(192).jpg)
![](/upload/images/images/06(176).jpg)
![](/upload/images/images/07(154).jpg)
![](/upload/images/images/08(141).jpg)
![](/upload/images/images/09(111).jpg)
![](/upload/images/images/10(75).jpg)
![](/upload/images/images/11(37).jpg)
![](/upload/images/images/12(20).jpg)