พลเรือโท นพดล สุภากร ผู้บัญชาการฐานทัพเรือสัตหีบ เป็นประธานเปิดนิทรรศการ “วันแห่งการจัดการความรู้ของ ฐานทัพเรือสัตหีบ ประจำปีงบประมาณ ๒๕๖๐”
Release Date : 16-06-2017 11:00:00
พลเรือโท นพดล สุภากร ผู้บัญชาการฐานทัพเรือสัตหีบ เป็นประธานเปิดนิทรรศการ “วันแห่งการจัดการความรู้ของ ฐานทัพเรือสัตหีบ ประจำปีงบประมาณ ๒๕๖๐” พร้อมกับเยี่ยมชมการจัดแสดงความรู้ของหน่วยขึ้นตรงและหน่วยสมทบ ฐานทัพเรือสัตหีบ โดยการจัดนิทรรศการการจัดแสดงความรู้ของ ฐานทัพเรือสัตหีบ ในครั้งนี้ มุ่งเน้นให้หน่วยต่าง ๆ ของฐานทัพเรือสัตหีบ ดำเนินการจัดการความรู้ตามภารกิจหลักอย่างเป็นระบบต่อเนื่อง ตลอดจนพัฒนาองค์ความรู้ให้ทันสมัยอยู่เสมอ และเป็นการส่งเสริมให้หน่วยเห็นความสำคัญในการนำความรู้ที่ได้จากการจัดการความรู้ ไปใช้ในการปฏิบัติงาน รวมทั้งสามารถเผยแพร่ให้หน่วยต่าง ๆ นำองค์ความรู้ไปใช้เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสิทธิผลในการปฏิบัติงาน ณ สโมสรสัญญาบัตร ฐานทัพเรือสัตหีบ อำเภอสัตหีบ จังหวัดชลบุรี เมื่อวันที่ ๑๕ มิถุนายน ๒๕๖๐
![](/upload/images/images/02(185).jpg)
![](/upload/images/images/03(191).jpg)
![](/upload/images/images/04(192).jpg)
![](/upload/images/images/05(194).jpg)
![](/upload/images/images/06(177).jpg)
![](/upload/images/images/07(155).jpg)
![](/upload/images/images/08(143).jpg)
![](/upload/images/images/09(112).jpg)
![](/upload/images/images/10(76).jpg)
![](/upload/images/images/11(38).jpg)
![](/upload/images/images/12(21).jpg)
![](/upload/images/images/13(12).jpg)
![](/upload/images/images/14(11).jpg)